Đang Trực Tuyến

531 người đang online trong đó bao gồm 2 thành viên, 508 khách và 21 robots

Hướng dẫn kiếm tiền ảo miễn phí từ binance.com

Thảo luận trong 'Kiến Thức' bắt đầu bởi Goo.gl, 31 Tháng ba 2018.

1. Goo.gl

Goo.gl Member

22
    Binance là một sàn giao dịch tiền ảo lớn và cho đến hiện tại thì đang được nhiều Trader chuyển từ các sàn như Bittrex, Poloniex,… sang Binance do phí và support cửa Binance rẻ và nhanh hơn rất nhiều.

Ưu điểm của sàn Binance.com
    • Đăng ký tài khoản dễ dàng
    • Xác thực nhanh chóng
    • Support hỗ trợ nhanh, trực tiếp qua telegram
    • Phí giao dịch thấp
    • Niếm yết nhiều coin mới lên sàn: CMT, TRX, XVG..
    • Chương trình Referral hấp dẫn
    Kiếm tiền ảo miễn phí từ Binance như thế nào?

Binance có chương trình Referral cực hay do cách chi trả hoa hồng cho người giới thiệu trên phí mỗi giao dịch của F1 (người được giới thiệu). Do đó, bạn sẽ được hưởng hoa hồng mỗi khi F1 của bạn thực hiện giao dịch.

Các bạn có thể thấy số hoa hồng cho người giới thiệu có thể lên tới 62 BTC khi có số lượng ref cực lớn.

Link đăng ký: Binance.com

Hình ảnh hoa hồng cho người giới thiệu đứng đầu

Dưới đây là thành quả quả của mình sau 1 năm giới thiệu và số lượng BTC quy đổi từ các coin mình nhận được.

Hình ảnh số Ref và số coin quy đổi ra BTC

Để tham gia chương trình các bạn hãy đăng ký một tài khoản Binance theo link của mình nhé:

Binance.com

Cách lấy link Referral

Để lấy Link Referral của bạn vào: Account >> Click vào banner “Binance Referral Program” phía dưới thanh menu.

Banner Binance Referral Program

Hoặc các bạn có thể vào nhanh theo link: https://www.binance.com/?ref=10833095

Lấy Link Referral Binance

Vậy là mình đã hướng dẫn các bạn đăng ký tài khoản và lấy link Referral của tài khoản. Việc của bạn là chia sẻ với bạn bè link giới thiệu của bạn hoặc người khác đăng ký trên link giới thiệu của bạn.

Nếu bạn gặp vấn đề về việc đăng ký tài khoản Binance hãy comment ở dưới mình sẽ hỗ trợ nhé.

Các sàn tiền ảo lớn nhất thế giới:

Bitmex, CoinEX, Kucoin, Okex, Poloniex, Coinbase

Tham gia diễn đàn Bitcoin Việt Nam là cách nhanh nhất để đăng bài kiếm ref:

Diễn đàn Bitcoin Việt Nam

Chúc thành công!

Last edited by a moderator: 28 Tháng tám 2020
Trả lời qua Facebook