Kiếm Bitcoin Miễn Phí Cùng Btcclicks

Thảo luận trong 'Thư Giãn' bắt đầu bởi Goo.gl, Thg 8 1, 2017.

1. Goo.gl

Goo.gl Moderator

80
    Xem: 989
    Trong bài viết trước tôi đã gửi tới bạn cách kiếm bitcoin miễn phí cùng Freebitco.in, cùng với trang Freebitco.in thì BTCClicks cũng là một trong những trang kiếm bitcoin miễn phí hàng đầu.

Tuy rằng như thế, nhưng cách kiếm bitcoin miễn phí ở BTCClicks khác với lại Freebitco.in. Để kiếm được bitcoin miễn phí, bạn cần phải xem quảng cáo thì mới được bitcoin miễn phí.

Đầu tiên, để kiếm bitcoin miễn phí cùng BTCClicks, bạn cần phải đăng ký tài khoản tại đây bằng cách nhấn vào liên kết này, chọn Login/Signup > Earner Signup và nhập đầy đủ các thông tin và ấn Sign Up như hình dưới.

Đăng ký BTC Clicks

Sau khi đăng ký thành công, bạn nên nhớ vào email vừa nhập ở trên để xác thực tài khoản nhé.

Khi đã xác thực thành công thì bạn sẽ được chuyển về trang Dashboard, tại đây bạn sẽ nhìn thấy được tất cả. Ở đây có một vài mục quan trọng tôi muốn bạn lưu ý:

• Surf Ads: đây là nơi bạn sẽ xem quảng cáo để kiếm bitcoin miễn phí cùng BTCClicks.
    • Balance: là số bitcoin miễn phí mà bạn nhận được từ BTCClicks
    • Withdraw: là nơi bạn sẽ rút số bitcoin miễn phí từ BTCClicks về ví của bạn. Tôi sẽ nói rõ ở phía dưới.
    • Referrals/Affiliate Tools: bạn có thể chia sẻ link đăng ký vào BTCClicks để kiếm thêm nhiều bitcoin miễn phí hơn. Khi bạn của bạn đăng ký thì cả 2 sẽ cùng được lợi theo hướng win – win.

Tôi sẽ nói rõ hơn về cách kiếm bitcoin miễn phí với BTCClicks, sau khi bạn ấn Surf Ads, các liên kết để bạn click nhận bitcoin miễn phí sẽ hiển thị phía dưới. Hàng ngày sẽ có khoảng 20 link để bạn click, mỗi click bạn sẽ nhận được tùy vào số giây mà hệ thống bắt bạn xem.

Nếu như bạn muốn kiếm nhiều bitcoin hơn nữa, bạn có thể chia sẻ link đăng ký với bạn bè của bạn. Tại menu, chọn Referrals/Affiliate Tools, bạn hãy copy link tại Referral URL và chia sẻ với bạn bè của mình. Hoặc nếu như bạn có website/blog hãy lấy banner để đặt lên website của mình.

Khi bạn đã đủ min thanh toán (0.0001BTC), bạn hãy chọn Withdraw, và nhập địa chỉ ví bitcoin của mình và nhập mật khẩu tài khoản tại BTCClicks. Bitcoin miễn phí sẽ được thanh toán vào ví của bạn trong 24h.

Last edited by a moderator: Thg 10 11, 2019
  2. Đang tải...
  3. Quy Lee

Quy Lee Auto Bots

570
    BTCclicks.com – Kiếm Bitcoin miễn phí từ click quảng cáo

BTCclicks.com – Kiếm Bitcoin miễn phí từ click quảng cáo cực đơn giản, trước khi kiếm tiền bạn phải có một ví Bitcoin, nếu chưa có xem hướng dẫn tại bài viết này.

Địa chỉ ví Bitcoin của bạn sẽ có dạng: 1DCT1hDVBFnaN7xSDJtJontpZ4Ffa8WqqX để nhận Bitcoin từ BTCclicks.com khi đạt mức tối thiểu thanh toán là 10.000 satoshi.

Hướng dẫn đăng ký và kiếm Bitcoin miễn phí với BTCclicks.com

Bước 1: Bạn click vào đây để đăng ký một tài khoản BTCclicks.com

Sau đó click earner sigup ở menu top như hình:

Điền email của bạn và xác nhận captcha:

Tiếp theo phải kích hoạt địa chỉ email sau đó mới có thể đăng nhập được vào tài khoản để kiếm tiền:

Kiểm tra kỹ cả hộp thư phần spam nếu không nhận được.

Sau khi click vào link nó sẽ xác nhận đặt mật khẩu và tài khoản như hình:

Sau khi hoàn thành có thể login vào tài khoản. Để có thể kiếm Bitcoin bạn click vào tab surf ads như hình:

Có rất nhiều quảng cáo có giá trị khác nhau từ 0.00042 mBTC đến 0.00113 mBTC, quảng cáo trả tiền càng cao thời gian xem càng lâu.

Bạn phải xem hết quảng cáo và click xác nhận captcha mới hoàn thành nhận được tiền:

Bạn lần lượt click hết quảng cáo này đến quảng cáo khác, quảng cáo ra hàng ngày. Khi có đủ 0.10000 mBTC bạn có thể rút Bitcoin về ví của mình bằng cách click vào tab withdraw:

Chúc các bạn thành công!

Từ Khóa:
Trả lời qua Facebook