1. Tài khoản của bạn chưa được xác minh, vui lòng nâng cấp tài khoản tại đây để đăng bài không bị kiểm duyệt đồng thời nhận được tiền từ lượt đọc bài viết của bạn: Nâng cấp tài khoản
  2. Giới thiệu thành viên nhận ngay 100.000đ: Xem chi tiết

Kèo lending 500 USD nhận 50 USD

Thảo luận trong 'Quảng Cáo' bắt đầu bởi quysoi91, 30 Tháng bảy 2020.

1. quysoi91

quysoi91 Moderator

2
    216 0
    Em làm tiếp thị liên kết cho BlockFi, Nó đang có chương trình khuyến mãi lending tối thiểu 500 USD thì nhận được 20 USD, em tặng cho các bác sử dụng link ref của em 30 USD nữa là 50 USD, ngoài ra các bác thích thì cứ để tiền ở đó lending nhận lãi 6% 1 năm cũng được nhé, Link ở dưới :
    https://bit.ly/334U01f

p/s: Các bác phải đăng ký trước ngày 14-8, nếu đăng ký muộn hơn sẽ không được, KYC tương đối lâu nên các bác đăng ký sớm không là mất slot, và phải giữ tiền trong đó tới ngày 15-9, Nếu rút tiền sớm hơn sẽ mất khoản tiền bonus và chúng ta không nhận được gì cả. Liên lạc với mình để nhận khoản tiền 30 USD còn lại. qua email [email protected]. Em sẽ giới thiệu các bác kèo tương tự, Stacking 250 USD coin trong 6 tháng nhận 75 USD sau. (Coin này có ROI 184% nên các bác yên tâm là tăng giá nhé, không thiệt hơn giữ bitcoin đâu.

2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook