Hướng Dẫn Rút Lãi Regalcoin - Rec Về Sàn Coinexchange Và Bán Lấy Tiền

Thảo luận trong 'Thư Giãn' bắt đầu bởi Quy Lee, Thg 10 19, 2017.

1. Quy Lee

Quy Lee Auto Bots

554
    Xem: 616
    Trong bài viết trước mình đã hướng dẫn các bạn đầu tư với RegalCoin, giờ thì trong bài viết này mình sẽ hướng dẫn rút lãi RegalCoin về sàn CoinExchange và bán lấy tiền một cách chi tiết để bạn có thể dễ dàng làm được.

Sơ lược về RegalCoin

RegalCoin là một đồng tiền điện tử kĩ thuật số phát triển theo mô hình đa kênh MLM, RegalCoin mới lên sàn cách đây không lâu và hiện đang cho phép các nhà đầu tư ký gửi (lending) để nhận lãi hằng ngày với lãi suất lên đến 48%/tháng.

Nếu bạn là một nhà đầu tư theo đuổi Bitconnect một năm qua ắt hẳn cũng thấy được sự tương đồng và tiềm năng từ dự án Regalcoin nên mình không phải nói nhiều, bạn nào chưa hiểu về RegalCoin là gì ? Cách đầu tư Regalcoin như thế nào thì đọc bài viết Hướng dẫn đầu tư RegalCoin toàn tập.

Hướng dẫn rút lãi RegalCoin về sàn CoinExchange và bán lấy tiền

RegalCoin sinh lãi mỗi ngày, sau một ngày là bạn có thể rút tiền về sàn và bán lấy tiền được rồi.

Hiện RegalCoin sẽ sinh lãi theo USD, nhiệm vụ của bạn là đổi USD sang RegalCoin và rút RegalCoin về sàn CoinExchange, sau đó bán lấy bitcoin để đổi ra tiền Việt nếu bạn muốn đổi.

Các bước rút lãi RegalCoin về sàn CoinExchange như sau :

1. Đăng nhập vào tài khoản RegalCoin của bạn

2. Bạn sẽ thấy số tiền lãi được sinh ra như hình dưới (USD 44.10), bạn ấn vào nút Convert như hình

3. Nhập số USD mà bạn muốn rút, ví dụ ở đây mình rút 10 USD và đổi ra được 0.749 Regalcoin, sau đó ấn vào nút Convert

4. Bạn sẽ thấy thông báo chuyển đổi thành công như sau

Thông báo chuyển đối USD sang RegalCoin thành công

5. Truy cập vào mục Wallet ở menu bên trái và điền mã Token gửi đến email của bạn vào ô trong hình

6. Kéo xuống một tí và tìm đến mục Send Regalcoin (REC) ở góc phải dưới và điền thông tin bao gồm:
    • to Address : Địa chỉ ví RegalCoin trên sàn CoinExchange (Để có thể biết cách lấy địa chỉ ví bạn vui lòng đọc bài viết Hướng dẫn sử dụng sàn CoinExchange)
    • Amount In Regalcoin : Số lượng Regalcoin bạn muốn rút
    • Password : Nhập mật khẩu tài khoản RegalCoin vào để rút
    Rồi ấn vào nút Withdraw from REC wallet để tiến hành rút RegalCoin

Rút lãi regalcoin về ví sàn CoinExchange

7. Bạn sẽ nhận được thông báo rút thành công như sau

Rút lãi thành công

8. Đợi tầm 10 phút trở lên là bạn sẽ thấy RegalCoin được chuyển lên ví RegalCoin ở sàn CoinExchange của bạn như hình dưới.

Done! Tiền đã về ví.

Muốn rút tiền từ CoinExchange các bạn mua bitcoin rồi bán cho Remitano

Tổng kết

Như vậy mình đã kết thúc bài hướng dẫn rút lãi RegalCoin về sàn CoinExchange.

Chúc các bạn thành công, nếu bạn có bất kỳ thắc mắc nào thì để lại bình luận bên dưới bài viết này, mình sẽ giải đáp ngay.

Chỉnh sửa cuối: Thg 10 28, 2017
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook